Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5

Đoàn thao Việt Nam có vận động viên tranh tài ở các môn rowing, pencak silat, golf, wushu, đấu kiếm, thể thao điện tử, bóng rổ, billiards & snooker, bi sắt, thể dục dụng cụ, thể hình, bóng đá, bóng chuyền, quần vợt, kickboxing, bóng bàn, cầu mây, điền kinh, cờ vua, bơi, ba môn phối hợp và jujitsu.

Lịch thi đấu bóng đá SEA Games 31 hôm nay 14/5

Bóng đá nam – bảng B

16h: U23 Singapore vs U23 Malaysia

19h: U23 Campuchia vs U23 Thái Lan

Bóng đá nữ – bảng A

19h: Campuchia vs Việt Nam

Futsal nam

16h: Việt Nam vs Malaysia

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 14/5 - 1

 

Điền kinh

9h: Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp – 100m nam)

9h15: Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý (vòng loại 200m nữ)

9h45: Ngân Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn châu (vòng loại 200m nam)

10h: Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp – nhảy xa)

10h05: Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Oanh (chung kết 1.500m nữ)

11h15: Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp – ném tạ)

16h: Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp – nhảy cao)

16h15: Chung kết 200m nữ

16h35: Chung kết 200m nam

16h45: Nguyễn Hoài Văn (chung kết ném lao nam)

17h05: Trần Văn Diên, Nguyễn Thượng Đức (chung kết nhảy 3 bước nam)

17h20: Trần Văn Đảng, Lương Đức Phước (chung kết 1.500m nam)

17h40: Nguyễn Thị Oanh, Phạm Thị Hồng Lệ (chung kết 5.000m nữ)

18h15: Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang (chung kết 10 môn phối hợp – 400m)

18h35: Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Trần Đình Sơn, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan (chung kết 4x400m hỗn hợp)

Bơi

9h: Phạm Thanh Bảo, Tạ Minh Hiếu (vòng loại 100m ếch nam)

9h10: Phạm Thị Vân, Trần Thị Hồng Gấm (vòng loại 100m tự do nữ)

9h20: Paul Lê Nguyễn, Mai Trần Tuấn Anh (vòng loại 100m ngửa nam)

9h30: Võ Thị Mỹ Tiên, Nguyễn Thị Nhật Lam (vòng loại 200m hỗn hợp nữ)

Rowing

10h: Phạm Thị Huệ (chung kết Thuyền đơn nữ hạng nặng)

10h30: Trần Dương Nghĩa, Phan Mạnh Linh (chung kết Thuyền đôi nam hạng nặng một mái chèo)

11h: Lương Thị Thảo, Đinh Thị Hảo (chung kết Thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo)

11h30: Bùi Văn Hoàn (chung kết Thuyền đơn nam hạng nhẹ)

12h: Vũ Ngọc Khánh, Phạm Chung (chung kết Thuyền đôi nam hạng nhẹ một mái chèo)

12h30: Nguyễn Văn Tuấn, Nhữ Đình Nam, Nguyễn Văn Hà, Nguyễn Văn Hiếu (chung kết Thuyền bốn nam hạng nặng hai mái chèo)

13h: Phạm Thị Thảo, Nguyễn Thị Giang (chung kết Thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo)

13h30: Phạm Thị Ngọc Anh, Lê Thị Hiền, Hà Thị Vui, Dư Thị Bông (chung kết Thuyền bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo)

Pencak Silat

10h: Nguyễn Tấn Sang (tứ kết nam 75-80 kg)

11h30: Nguyễn Duy Tuyến (tứ kết nam 80-85 kg)

14h30: Nguyễn Văn Trí (tứ kết nam 90-95 kg)

16h30: Quàng Thị Thu Nghĩa (tứ kết nữ 70-75 kg)

17h30: Nguyễn Đình Tuấn (bán kết nam 50-55 kg)

Golf

8h: Nguyễn Quang Trí, Nguyễn Đặng Minh, Lê Khánh Hưng, Nguyễn Anh Minh (đơn nam)

7h45: Phạm Thị Yến Vi, Đoàn Xuân Khuê Minh, Lê Thị Thanh Thúy (đơn nữ)

Wushu

9h: Phạm Quốc Khánh, Nông Văn Hữu (chung kết Nam quyền nam)

9h30: Dương Thúy Vi (chung kết Thương thuật nữ)

10h: Trần Thị Minh Huyền, Trần Thị Kiều Trang (chung kết Thái cực quyền nữ)

11h: Hoàng Thị Phương Giang (chung kết Đao thuật nữ)

Đấu kiếm

19h: Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương (vòng bảng nữ kiếm liễu)

11h: Nguyễn Tiến Nhật, Nguyễn Phước Đến (vòng bảng nam kiếm ba cạnh)

Thể thao điện tử

13h: LMHT – Tốc chiến (vòng bảng)

13h: FIFA Online 4 (vòng bảng)

Bóng rổ

10h: Việt Nam vs Malaysia (nam)

11h: Việt Nam vs Thái Lan (nữ)

13h20: Việt Nam vs Singapore (nữ)

14h: Việt Nam vs Philippines (nam)

15h20: Bán kết nữ

16h: Bán kết nam

16h40: Tranh HCĐ nữ

17h: Tranh HCĐ nam

17h20: Chung kết nữ

17h40: Chung kết nam

Billiards & Snooker

10h: Phạm Hoài Nguyên (snooker 6 bi đỏ)

14h: Dương Quốc Hoàng (pool 9 bi nam)

18h: Nguyễn Thanh Bình (English đơn)

Bi sắt

9h: Vòng loại đôi nam, đôi nữ

TDDC

10h: Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ

15h: Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ

Thể hình

15h45: Trần Bảo Quốc Vương (vòng loại, chung kết 70 kg)

16h: Trần Hoàng Duy Thuận (vòng loại, chung kết 75 kg)

Bóng chuyền

17h: Việt Nam vs Malaysia

Quần vợt

10h: Việt Nam vs Indonesia (vòng loại đồng đội nữ)

Kickboxing

Bóng bàn

10h: Việt Nam vs Singapore (bán kết đồng đội nữ)

Cầu mây

9h: Việt Nam vs Thái Lan (nam vòng bảng)

13h: Việt Nam vs Malaysia (nữ vòng bảng)

Cờ vua

9h: Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm (ván 7 cờ tiêu chuẩn)

16h: Ván 8 cờ tiêu chuẩn

Cờ tướng

9h: Lại Lý Huynh, Nguyễn Thành Bảo (đồng đội nam cờ nhanh)

2 môn phối hợp

6h: Lâm Quang Nhật, Trịnh Vũ Anh Huy (chung kết nam)

8h: Nguyễn Thị Trà My (chung kết nữ)

Jujitsu

13h30: Dương Thị Thanh Minh (48 kg nữ)

16h30: Nguyễn Ngọc Tú, Cấn Văn Thắng (62 kg nam)